Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL123S110 12W ánh sáng vàng viền bạc
200,000₫ Giá gốc là: 200,000₫.109,800₫Giá hiện tại là: 109,800₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL123S110
SKU: NDL123S110
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 1080Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng vàng 3000K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø130mm*H35mm
Khoét lổ: Ø110mm