Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL12CS110 12W đổi màu viền bạc
235,000₫ Giá gốc là: 235,000₫.129,100₫Giá hiện tại là: 129,100₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL12CS110
SKU: NDL12CS110
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 1080-1140Lm
Nhiệt độ màu: Đổi 3 màu 3000K/4000K/6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø130mm*H35mm
Khoét lổ: Ø110mm