Đèn LED âm trần Nanoco Eco Metal NEMD10CS110 10W đổi màu, viền bạc (lổ D110)
172,000₫ Giá gốc là: 172,000₫.94,500₫Giá hiện tại là: 94,500₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NEMD10CS110
SKU: NEMD10CS110
Danh mục: Eco Metal
Mô tả
Công suất: 10W
Điện áp: 220Vac
Kích thước: Ø118*H36
Khoét lổ: Ø110mm