Đèn LED âm trần Nanoco Eco Metal NEMD10CG110 10W đổi màu, viền vàng (lổ D110)
172,000₫ Giá gốc là: 172,000₫.94,500₫Giá hiện tại là: 94,500₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NEMD10CG110
SKU: NEMD10CG110
Danh mục: Eco Metal
Mô tả
Công suất: 10W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 900Lm
Nhiệt độ màu: Đổi màu 3000K/4000K/6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø118*H36
Khoét lổ: Ø110mm