Đèn LED âm trần Nanoco Eco Metal NEMD10CS90 10W đổi màu, viền bạc (lổ D90)
152,000₫ Giá gốc là: 152,000₫.83,500₫Giá hiện tại là: 83,500₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NEMD10CS90
SKU: NEMD10CS90
Danh mục: Eco Metal
Mô tả
Công suất: 10W
Điện áp: 220Vac
Kích thước: Ø118*H36
Khoét lổ: Ø90mm