Bộ nguồn 200W 24VDC 8.3A Schneider ABL2REM24085K đầu vào 100-120Vac / 200-240Vac
1,446,500₫ Giá gốc là: 1,446,500₫.859,300₫Giá hiện tại là: 859,300₫.
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: ABL2REM24085K
Mô tả
Công suất: 200W
Dòng tải đầu ra: 8.3A
Điện áp đầu vào: 100…120Vac / 200…240Vac
Điện áp đầu ra: 24Vdc
Điện áp đầu ra có thể chỉnh định +/-15%
Đèn LED báo nguồn
Kích thước: 215 x 115 x 30mm