Đèn LED ốp trần cảm biến Paragon PLCA295L12/SS/65 D295 12W ánh sáng trắng
967,000₫ Giá gốc là: 967,000₫.525,100₫Giá hiện tại là: 525,100₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PLCA295L12/SS/65
Tích hợp cảm biến ánh sáng & chuyển động
Nhiệt độ màu: 6500K
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 85 Lm/W
Quang thông : 1020 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 295 mm