Đèn LED ốp trần cảm biến Paragon PLCA355L18/SS/30 D355 18W ánh sáng vàng
1,041,000₫ Giá gốc là: 1,041,000₫.565,300₫Giá hiện tại là: 565,300₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PLCA355L18/SS/30
Tích hợp cảm biến ánh sáng & chuyển động
Nhiệt độ màu: 3000K
Công suất : 18 W
Hiệu suất : 85 Lm/W
Quang thông : 1530 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 355 mm