Đèn LED nhà xưởng Nanoco NHB20061 200W – 26.000Lm ánh sáng trắng IP65
Giá gốc là: 2,530,000₫.1,586,400₫Giá hiện tại là: 1,586,400₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NHB20061
2,530,000₫ Giá gốc là: 2,530,000₫.1,586,400₫Giá hiện tại là: 1,586,400₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NHB20061
Công suất: 200W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 26.000Lm
Nhiệt độ màu: Sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Hệ số công suất: PF 0.9
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 50.000 giờ
Kích thước: Ø300mm/H: 98.5mm