Đèn LED nhà xưởng Nanoco NHB10061 100W – 13.000Lm ánh sáng trắng IP65
Giá gốc là: 1,540,000₫.965,600₫Giá hiện tại là: 965,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NHB10061
1,540,000₫ Giá gốc là: 1,540,000₫.965,600₫Giá hiện tại là: 965,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NHB10061
Công suất: 100W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 13.000Lm
Nhiệt độ màu: Sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Hệ số công suất: PF 0.9
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 50.000 giờ
Kích thước: Ø220mm/H: 98.5mm