Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRHB90L12/42 12W ánh sáng trung tính 4200K
531,000₫ Giá gốc là: 531,000₫.362,700₫Giá hiện tại là: 362,700₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRHB90L12/42
SKU: PRHB90L12/42
Danh mục: Sê-ri PRHB
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRHB90L12/42
Mô tả
Góc chiếu: 10⁰, 23⁰, 36⁰
Nhiệt độ màu: 4200K (ánh sáng trung tính)
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 60 Lm/W
Quang thông : 720 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Tuổi thọ : 50000 H
Hệ số công suất : 0.9
IP : 44
CRI : 80Ra
Chip LED : Cree/Bridgelux
Khoét lỗ : 80 mm
Kích thước : 90×108 mm