Đèn pha LED năng lượng mặt trời Paragon PSOSE100L 100W ánh sáng trắng
7,699,000₫ Giá gốc là: 7,699,000₫.5,258,500₫Giá hiện tại là: 5,258,500₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PSOSE100L
Màu ánh sáng : 6000-6500K
Công suất : 100 W
Quang thông : 2500 Lm
Tuổi thọ : 25000 H
IP : 65
CRI : 70
Chip LED : Epistar/Bridgelux
Bảo hành : 2 năm
Tấm pin năng lượng : 15V 32W Polycrystalline
Pin : Lithium-ion 11.1V 15.6AH