Đèn LED ốp trần tròn Panasonic NNNC7622188 24W ánh sáng vàng 3000K
766,000₫ Giá gốc là: 766,000₫.369,300₫Giá hiện tại là: 369,300₫.
Thương hiệu: Panasonic
Mã sản phẩm: NNNC7622188
Mô tả
Công suất: 24W
Điện áp: 220V-240V
Quang thông: 1700Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng vàng 3000K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Tuổi thọ: 20.000 giờ
Kích thước: Ø300mm*H40mm