Đèn LED panel Paragon PLPA40L-G2/30 40W 602x602x10 ánh sáng vàng
2,200,000₫ Giá gốc là: 2,200,000₫.1,502,600₫Giá hiện tại là: 1,502,600₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PLPA40L-G2/30
Nhiệt độ màu: 3000K
Công suất : 40 W
Hiệu suất : 110 Lm/W
Quang thông : 4400 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Tuổi thọ : 50000 H
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 602x602x10 mm
Bảo hành : 3 năm
Máng đèn lắp âm trần khung T-bar, khung trần chìm hoặc lắp nổi.
Cấu hình siêu mỏng chỉ 10mm, kết hợp với bộ khung nhôm tối giản và hiện đại, tạo cho bộ đèn kiểu dáng đẹp và hòa hợp với mọi không gian. Cấu hình siêu mỏng của nó cũng hoàn toàn phù hợp với trần nhà thấp giúp tăng diện tích cho không gian.