Đèn LED ốp trần cảm biến Paragon PLCA295L12/SS/30 D295 12W ánh sáng vàng
967,000₫ Giá gốc là: 967,000₫.525,100₫Giá hiện tại là: 525,100₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PLCA295L12/SS/30
Tích hợp cảm biến ánh sáng & chuyển động
Nhiệt độ màu: 3000K
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 85 Lm/W
Quang thông : 1020 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Tuổi thọ : 25000 H
Hệ số công suất : 0.5
IP : 20
CRI : 80Ra
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 295 mm