Đèn LED ốp trần Paragon PLCA355L18/42 D355 18W ánh sáng trung tính
409,000₫ Giá gốc là: 409,000₫.222,100₫Giá hiện tại là: 222,100₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PLCA355L18/42
Nhiệt độ màu: 4200K
Công suất : 18 W
Hiệu suất : 85 Lm/W
Quang thông : 1530 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 355 mm