Đèn LED dưới nước Paragon PSPD24L/30 12x2W 24VDC ánh sáng vàng
7,618,000₫ Giá gốc là: 7,618,000₫.5,203,100₫Giá hiện tại là: 5,203,100₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PSPD24L/30
Màu ánh sáng : 3000K
Công suất : 24 W
Quang thông : 1587 Lm
Điện áp : DC24V
Tuổi thọ : 50000 H
Hệ số công suất : 0.5
IP : 68
CRI : 70
Chip LED : Osram/Bridgelux
Kích thước : 205×126 mm